Ram Desktop Kingfast (KF2666DDCD4) 4GB (1x4GB) DDR4 2666MH
- - Giá Bán : 359.000 VND
- - Bảo Hành: 36 Tháng
- - Tình Trạng: Còn Hàng
Thông số sản phẩm
- - Ram Desktop phổ thông
- - Dung lượng: 4GB ( 1 x 4Gb)
- - Bus: 2666 Mhz
- - Bảo Hành: 36 Tháng
-18%
- Giá Bán : 1.399.000 VND - Bảo Hành: 36 Tháng - Tình Trạng: Còn Hàng Thông số sản phẩm…
1.699.000₫ 1.399.000₫
Ram Server & Workstation Kingston (KSM26ES8/8HD) 8GB DDR4 2666MHz ECC
- - Giá Bán : 1.399.000 VND
- - Tình Trạng: Còn Hàng
Thông số sản phẩm
- - RAM DDR4 ECC hiệu năng cao thích hợp với máy chủ/máy trạm
- - Dung lượng: 8GB (1x8GB)
- - Bus: 2666 Mhz
- - Tương thích hệ thống: Server / Workstation
- - Loại Ram: Ecc Unnbuffered
-11%
- Giá Bán : 809.900 VND - Bảo Hành: 36 Tháng - Tình Trạng: Còn Hàng Thông số sản phẩm…
909.000₫ 809.900₫
Ram laptop CORSAIR (CMSX8GX4M1A2400C16) 8GB (1x8GB) DDR4 2400MHz
- - Hãng: CORSAIR
- - Loại RAM: SO-DIMM
- - Dung lượng: 8GB
- - Tần số truyền dữ liệu: 2400 MHz
-39%
Ram Desktop AVEXIR 1COR Red (AVD4UZ326661916G-1COR) 16GB (1x16GB) DDR4 2666Mhz
- - Bộ nhớ RAM nằm trong phân khúc cơ bản của Avexir
- - Dung lượng: 1 x 16GB
- - Thế hệ: DDR4
- - Bus: 2666MHz
- - Tản nhiệt: Có
-27%