TITAN ARMY FULL HD 1MS P25A2G 24,5 INCH IPS144HZ FULL VIỀN
- - Giá Bán : 3.399.000 VND
- - Bảo Hành: 24 Tháng
- - Tình Trạng: Còn Hàng
Thông số sản phẩm
- - Kích thước: 24.5 inch
- - Tấm nền: IPS
- - Tốc độ làm mới: 144Hz
- - Thời gian đáp ứng: 1 ms
- - Phụ kiện: Cáp nguồn , cáp HDMI
- - Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- - Bảo Hành: 24 Tháng
-10%
- Giá Bán : 4.399.000 VND - Bảo Hành: 24 Tháng - Tình Trạng: Còn Hàng Thông số sản phẩm…
4.890.000₫ 4.390.000₫
Màn hình cong HKC M27G3F 27″ VA 144Hz chuyên game
- - Giá Bán : 4.399.000 VND
- - Tình Trạng: Còn Hàng
Thông số sản phẩm
- - LED | Panel VA | 27" | 1920 x 1080 | 16:9| 144hz
- - Độ sáng: 280 cd/m2 | 3000:1 | 16.7 triệu màu
- - T/g đáp ứng: 4ms (GTG)
- - Kết nối: DVI|HDMI1.4|DP1.2
- - Refresh Rate 144 Hz
- - Góc Nhìn: 178°(H)/178°(V)
-21%
- Giá Bán : 3.090.000 VND - Bảo Hành: 24 Tháng - Tình Trạng: Còn Hàng Thông số sản phẩm…
3.890.000₫ 3.090.000₫
MÀN HÌNH TITAN ARMY FULL HD P27H2F 27INCH 75HZ PHẲNG FULL VIỀN
- - Model: P27H2F
- - Tỷ lệ khung hình: 16:9
- - Kích thước: 616*442.8*160.9mm
- - Độ phân giải: Full HD (1920*1080)
- - Refresh Rate 75 Hz
- - Màu hiển thị: 16.7 triệu
-18%
- Giá Bán : 10.599.000 VND - Bảo Hành: 36 Tháng - Tình Trạng: Còn Hàng Thông số sản phẩm…
Màn hình Acer Predator XB253QGX
- - Bảo Hành: 36 Tháng
- - Kích thước: 25 inch
- - Tấm nền: IPS
- - Hiển thị : 16.7 triệu màu
- - Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
- - Tốc độ làm mới: 240Hz